| sẵn có: | |
|---|---|
| Số lượng: | |
S30-A
có chì
>> Thông tin
Cảm biến nước 3 trong 1 pH/ORP/Nhiệt độ sử dụng điện cực trực tuyến công nghiệp có độ ổn định cao, thích hợp cho nước mặt, nước ngầm, nước thải đô thị, nước thải công nghiệp và các ứng dụng khác.
Vật liệu thân cảm biến có thể được chọn SS316 hoặc Titanium.
với một cảm biến để cung cấp 3 thông số cùng một lúc để kiểm tra, do đó tiết kiệm được nhiều thời gian hơn.

>> Đặc điểm
Đặc trưng:
Hỗ trợ các phương pháp cài đặt, phù hợp với nhiều ứng dụng;
Thiết kế cấu trúc cầu muối đôi mới giúp kéo dài tuổi thọ của cảm biến;
Thiết kế điện cực siêu nhỏ đầu phẳng, dễ lau chùi và chắc chắn hơn;
Giao diện truyền thông RS485, giao thức Modbus tiêu chuẩn, dễ cài đặt;
>> Thông số
| Đặc điểm kỹ thuật | Chi tiết |
| Kích cỡ | Φ30mm*241.50mm (chiều dài) |
| Cân nặng | 0,24kg |
| Vật liệu chính | Thép không gỉ 316 + POM |
| Vòng chữ O: vòng viton + vòng cao su | |
| Cáp: PVC | |
| Tỷ lệ chống nước | IP68 |
| Phạm vi đo | pH :0.00~14.00;ORP: -1999~+1999mV |
| Đo độ chính xác | pH :±0.1;ORP: ±20mVdung dịch chuẩn |
| Nghị quyết | pH :0,01;ORP: 0,1mV |
| Dữ liệu đầu ra | RS 485, Modbus |
| Quyền lực | DC 12~24V, dòng điện < 30mA |
| Nhiệt độ bảo quản | 0oC~+60oC |
| Nhiệt độ làm việc | 0 ~ 50oC |
| Phạm vi áp suất | .50,5Mpa |
| Cách hiệu chuẩn | pH: Hiệu chuẩn hai điểm hoặc ba điểm; ORP: hiệu chuẩn một điểm |
| Chiều dài cáp | Cáp tiêu chuẩn 5m, chiều dài khác có thể là tùy chọn; |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |