SL61-A
có chì
>> Thông tin
Cảm biến độ đục áp dụng nguyên lý ánh sáng tán xạ 90°, RS485 và Modbus tiêu chuẩn, với ưu điểm là phạm vi rộng, tự làm sạch và bảo trì miễn phí; Nó có thể được sử dụng để đo giá trị độ đục của nước rửa ngược trong bể lọc, nước thô và bể lắng trong các nhà máy nước, giám sát chất lượng nước trong sản xuất công nghiệp và giám sát nước thường xuyên đối với nước mặt, nước ngầm và mạng lưới đường ống.

>> Đặc điểm
Cần gạt nước tự làm sạch để giảm ô nhiễm vi khuẩn;
Phát ra ánh sáng cận hồng ngoại 880nm, có thể bù ảnh hưởng của màu mẫu;
Đo liên tục, phản hồi nhanh, thích hợp cho việc giám sát liên tục;
Nhiều phạm vi để lựa chọn, có thể đáp ứng các yêu cầu về độ chính xác khác nhau;
Cài đặt linh hoạt và dễ vận hành.
>> Thông số
| Đặc điểm kỹ thuật | Chi tiết |
| Kích cỡ | φ48mm*195mm (chiều dài) |
| Cân nặng | 0,32kg |
| Vật liệu chính | Thép không gỉ 316 + POM |
| Vòng chữ O: vòng viton + vòng cao su | |
| Cáp: PVC | |
| Tỷ lệ chống nước | IP68 |
| Phạm vi đo | 0~10NTU |
| Nhiệt độ: 0 ~ 50oC | |
| Đo độ chính xác | 0~10NTU:±0.1NTU |
| Nhiệt độ: ± 0,5oC | |
| Nghị quyết | 0-10NTU:0,01NTU; |
| Nhiệt độ: 0,1oC | |
| Dữ liệu đầu ra | RS 485, Modbus |
| Quyền lực | DC 12~24V, dòng điện < 30mA |
| Nhiệt độ bảo quản | -20oC~+60oC |
| Nhiệt độ làm việc | 0 ~ 50oC |
| Phạm vi áp suất | 1Mpa |
| Cách hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn một điểm hoặc hai điểm |
| Chiều dài cáp | Cáp tiêu chuẩn 5m, chiều dài khác có thể là tùy chọn; |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| 1. Cửa sổ đo quang |
| 2. Cần gạt nước |
| 3. Thân vỏ bằng thép không gỉ |
| 4. Đầu nối chống nước |