S33-A
có chì
>> Thông tin
Cảm biến COD tự làm sạch sử dụng nguyên lý phát hiện hấp thụ tia cực tím để đo hàm lượng chất hữu cơ trong nước. Cảm biến sử dụng thiết kế cấu trúc đường quang kép, có thể tự động loại bỏ nhiễu của độ đục và ánh sáng xung quanh. Nó có ưu điểm là tuổi thọ cao, không cần bảo trì, không cần thuốc thử, không cần xử lý trước và tốc độ phản hồi nhanh. Nó có thể được sử dụng trong nước mặt, nước ngầm, nước thải đô thị, nước thải công nghiệp và các ứng dụng khác yêu cầu cảnh báo và giám sát COD dài hạn.

>> Đặc điểm
Phim dán cửa sổ tự làm sạch được phủ để giảm ô nhiễm vi khuẩn;
Cần gạt nước tự làm sạch có thể làm sạch bề mặt cửa sổ thứ cấp;
Thiết bị tự động bù ánh sáng nền thông qua hệ thống chùm tia kép;
Không cần tiền xử lý mẫu, phân tích phản ứng nhanh, không cần thuốc thử, không cần thiết bị lấy mẫu;
Tốc độ đo nhanh, làm việc trực tuyến theo thời gian thực;
Không gây ô nhiễm thứ cấp, không cần thuốc thử hóa học;
Chi phí bảo trì thấp, lắp đặt linh hoạt, đơn giản và dễ thi công.
>> Thông số
| Đặc điểm kỹ thuật | Chi tiết |
| Kích cỡ | Φ45mm*215mm (chiều dài) |
| Cân nặng | 0,74kg |
| Vật liệu chính | Thép không gỉ 316 + POM |
| Vòng chữ O: vòng viton + vòng cao su | |
| Cáp: PVC | |
| Tỷ lệ chống nước | IP68 |
| Phạm vi đo | 0,1~1000mg/L (tương đương KHP) (có sẵn 200mg/L, 500mg/L) |
| Nhiệt độ: 0 ~ 50oC | |
| Đo độ chính xác | ±2% hoặc 0,5 mg/L (tương đương KHP)lấy giá trị lớn hơn |
| Nhiệt độ: ± 0,5oC | |
| Nghị quyết | 0,1mg/L (tương đương KHP) |
| Nhiệt độ: 0,1oC | |
| Dữ liệu đầu ra | RS 485, Modbus |
| Quyền lực | DC 12~24V, dòng điện < 50mA |
| Nhiệt độ bảo quản | -20oC~+60oC |
| Nhiệt độ làm việc | 0 ~ 50oC |
| Phạm vi áp suất | 1Mpa |
| Chiều dài cáp | Cáp tiêu chuẩn 5m, chiều dài khác có thể là tùy chọn; |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |

| 1. Cửa sổ đo quang |
| 2. Cần gạt nước làm sạch |
| 3. Thân vỏ bằng thép không gỉ |
| 4. Đầu nối chống nước |