S200-C
có chì
>> Thông tin
Cảm biến nitơ amoniac hỗn hợp áp dụng phương pháp phát hiện điện cực màng chọn lọc ion. Phần phát hiện bao gồm pH, nhiệt độ, điện cực tham chiếu và ion kali (tùy chọn) để tạo thành điện cực hỗn hợp. Một số thông số trong điện cực tổng hợp có thể được sửa đổi để giảm nhiễu. Cảm biến trước khi xuất xưởng có đường cong hiệu chuẩn bên trong, dễ sử dụng. Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong giám sát chất lượng trực tuyến nước mặt, nước ngầm, nước thải đô thị và các nguồn ô nhiễm.
>> Đặc điểm
Thiết kế điện cực phức hợp có lợi trong việc loại bỏ ảnh hưởng của các ion gây nhiễu;
Không cần xử lý trước mẫu, thích hợp cho việc giám sát trực tuyến;
Thiết kế đầu màng cảm biến ion mới, nâng cao tuổi thọ;
Dễ dàng bảo trì, thiết kế mô-đun điện cực, vận hành đơn giản;
Thiết bị làm sạch tùy chọn, giảm khối lượng công việc bảo trì;
Khả năng tái tạo tốt, làm việc ổn định lâu dài.
>> Thông số
| Đặc điểm kỹ thuật | Chi tiết |
| Kích cỡ | Φ35mm*225mm (chiều dài) |
| Cân nặng | 0,25kg |
| Vật liệu chính | POM |
| Vòng chữ O: vòng viton + vòng cao su | |
| Cáp: PVC | |
| Tỷ lệ chống nước | IP68 |
| Phạm vi đo | 0~1000mg/L (0~10mg/L, 0~100 mg/L tùy chọn) |
| Đo độ chính xác | Dung dịch chuẩn ±3% |
| Nghị quyết | 0,01 mg/L |
| Thông số bù | Nhiệt độ, pH, K+ (tùy chọn) |
| Dữ liệu đầu ra | RS 485, Modbus |
| Quyền lực | DC 12~24V, dòng điện < 50mA |
| Nhiệt độ bảo quản | -20oC~+60oC |
| Nhiệt độ làm việc | 0 ~ 50oC |
| Phạm vi độ sâu | Độ sâu 15 mét |
| Cách hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn một điểm hoặc hai điểm |
| Chiều dài cáp | Cáp tiêu chuẩn 5m, chiều dài khác có thể là tùy chọn; |
| Thời hạn bảo hành | Thân cảm biến 12 tháng, pH, amoni, điện cực tham chiếu 6 tháng. |

| 1. Mũ bảo vệ |
| 2. Điện cực đo |
| 3. Thân vỏ bằng thép không gỉ |
| 4. Cắm |